Module SFP Dell

  • Bạn vừa thêm sản phẩm này vào giỏ hàng:

    Dell Networking, Transceiver, SFP+, 10GbE, SR, 850nm

    -17%

    Dell Networking, Transceiver, SFP+, 10GbE, SR, 850nm

    CISCOSHOP.VN phân phối SFP quang Dell Networking, Transceiver, SFP+, 10GbE, SR, 850nm Wavelength, 300m Reach – Kit, mới 100%, bảo hành 24 tháng.

    1,500,000  1,250,000 
  • Bạn vừa thêm sản phẩm này vào giỏ hàng:

    Module Dell EMC 303-092-102B - EMC 4-PORT FC-8GB I/O (VNX7500)

    Module Dell EMC 303-092-102B – EMC 4-PORT FC-8GB I/O (VNX7500)

    • 4 x 8Gbps FC SFP Ports
    • Compatible with EMC CX4, VMAX & VNX Chassis
    • Mới 100%, Bảo hành 12 tháng
    • Phân phối Card module quang Dell 4 port 303-092-102B

     

  • Bạn vừa thêm sản phẩm này vào giỏ hàng:

    Module Dell Networking N30xx 10GE SFP+ Uplink 41VC3

    Module Dell Networking N30xx 10GE SFP+ Uplink 41VC3

    • Dual Port SFP+
    • 10Gb Uplink Ports
    • Compatible with Dell N30xx Series
    • Part Number: 41VC3
    • Mới 100%, bảo hành 1 năm
  • Bạn vừa thêm sản phẩm này vào giỏ hàng:

    Module Dell Networking SFP+ Uplink (PHP6J)

    Module Dell Networking SFP+ Uplink (PHP6J)

    • Quad Port SFP+
    • Phân phối Card Dell 10Gb Uplink Ports
    • Compatible with PowerConnect 81xx, Dell Networking 40xx, Force10 MXL and Force10 Aggregator Switches
    • Dell Part Number: PHP6J
    • Mới 100%, Bảo hành 1 năm