Cisco SFP-Module

  • Bạn vừa thêm sản phẩm này vào giỏ hàng:

    Bộ thu phát Cisco QSFP-40G-SR-BD

    Bộ thu phát Cisco QSFP-40G-SR-BD

    ● Thiết bị đầu vào / đầu ra có thể thay thế nóng được cắm vào cổng 40 cổng Gigabit Ethernet Cisco QSFP
    Tương thích với các giao diện 40GBASE tương thích với IEEE khác nếu có
    ● Được chứng nhận và kiểm tra trên các cổng Cisco QSFP 40G để có hiệu năng, chất lượng và độ tin cậy cao
    ● Giao diện điện tốc độ cao phù hợp tiêu chuẩn IEEE 802.3ba
    ● QSFP Form factor, giao diện truyền thông I2C 2 dây và các giao diện điện tốc độ thấp khác phù hợp với SSS 8436 và QSFP Multisource Agreement (MSA)

    4,500,000 
  • Bạn vừa thêm sản phẩm này vào giỏ hàng:

    C3850-NM-4-1G

    -30%

    C3850-NM-4-1G

    – C3850-NM-4-1G là mô-đun mạng phục vụ Thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst 3850 Series.

    – Các khe 1, 2, 3 và 4 được điền với các mô-đun 1-Gigabit SFP.

    – Mới 100%, bảo hành 12 tháng

    6,750,000  4,700,000 
  • Bạn vừa thêm sản phẩm này vào giỏ hàng:

    Cable Cisco QSFP-4SFP10G-CU3M

    Cable Cisco QSFP-4SFP10G-CU3M

    • Nhà sản xuất: Cisco
    • Model: QSFP-4SFP10G-CU3M
    • Cisco QSFP-4SFP10G-CU3M Passive Direct-Attach Copper Transceivers
  • Bạn vừa thêm sản phẩm này vào giỏ hàng:

    Cable nối Cisco QSFP-4SFP10G-CU1M

    Cable nối Cisco QSFP-4SFP10G-CU1M

    Cisco QSFP-4SFP10G-CU1M QSFP to 4xSFP10G

  • Bạn vừa thêm sản phẩm này vào giỏ hàng:

    Card Cisco EHWIC-D-8ESG

    -8%

    Card Cisco EHWIC-D-8ESG

    • Phân phối card mở rộng Cisco EHWIC-D-8ESG giá tốt tại HCM,HN
    • Cisco 1900 2900 3900 Router EHWIC WAN Card EHWIC-D-8ESG – Ethernet Switch Card
    • EHWIC-D-8ESG Cisco Router Ethernet Switch Card
    • Mới 100%, bảo hành 12 Tháng
    8,900,000  8,200,000 
  • Bạn vừa thêm sản phẩm này vào giỏ hàng:

    Card Cisco HWIC-2FE

    -13%

    Card Cisco HWIC-2FE

    • Interfaces/Ports Details: 2 x RJ-45 10/100Base-TX Auto-sensing/Auto-negotiating/Auto MDI/MDI-X
    • Application/Usage: Wide Area Network Interfaces/Ports
    • Interfaces/Ports: 2 x 10/100Base-TX
    • Mới 100%, Bảo hành 12 Tháng
    6,000,000  5,200,000 
  • Bạn vừa thêm sản phẩm này vào giỏ hàng:

    Card Cisco NIM-1GE-CU-SFP

    Card Cisco NIM-1GE-CU-SFP

    • Phân phối Card NIM mở rộng của Cisco NIM-1GE-CU-SFP
    • 1-port Gigabit Ethernet, dual-mode GE/SFP, Network Interface Module
    • Mới 100%, bảo hành 12 tháng
    9,800,000 
  • Bạn vừa thêm sản phẩm này vào giỏ hàng:

    Card mở rộng Cisco EHWIC-4ESG

    -20%

    Card mở rộng Cisco EHWIC-4ESG

    • Card Cicso EHWIC-4ESG  sử dụng cho Cisco 1900 2900 3900 Routers
    • Four port 10/100/1000 Base-TX Gigabit Ethernet switch interface card
    • Mới 100%, Bảo hành 12 Tháng
    6,000,000  4,800,000 
  • Bạn vừa thêm sản phẩm này vào giỏ hàng:

    Cisco DS-SFP-FC16G-SW 16 Gbps Fibre Channel SW SFP+, LC

    Cisco DS-SFP-FC16G-SW 16 Gbps Fibre Channel SW SFP+, LC
    Cisco DS-SFP-FC16G-SW 16 Gbps Fibre Channel SW SFP+, LC

    Cisco DS-SFP-FC16G-SW 16 Gbps Fibre Channel SW SFP+, LC

    • Module quang Cisco SFP DS-SFP-FC16G-SW LC Duplex Multi Mode 16Gb 850nm 400m SFP Transceiver sử dụng cho Cisco MDS 9000 Family.
    • Hàng chính hãng 100%.
    • Bảo hành 12 tháng.
  • Bạn vừa thêm sản phẩm này vào giỏ hàng:

    Cisco DS-SFP-FC8G-SW 2/4/8-Gbps Fibre Channel-Shortwave SFP+

    Cisco DS-SFP-FC8G-SW 2/4/8-Gbps Fibre Channel-Shortwave SFP+
    Cisco DS-SFP-FC8G-SW 2/4/8-Gbps Fibre Channel-Shortwave SFP+

    Cisco DS-SFP-FC8G-SW 2/4/8-Gbps Fibre Channel-Shortwave SFP+

    • Module quang Cisco DS-SFP-FC8G-SW LC Duplex Multi Mode 850nm 500m Transceiver sử dụng cho Cisco MDS 9000 Family
    • Chính hãng 100%.
    • Giá rẻ chất lượng.
  • Bạn vừa thêm sản phẩm này vào giỏ hàng:

    Cisco Rack Mounting Kit ACS-4220-RM-19

    Cisco Rack Mounting Kit ACS-4220-RM-19
    Cisco Rack Mounting Kit ACS-4220-RM-19

    Cisco Rack Mounting Kit ACS-4220-RM-19

    • Phân phối thiết bị Cisco Rack Mounting Kit ACS-4220-RM-19.
    • Kích thước sản phẩm 11,8 x 15,8 x 6,7 inch.
    • Hàng chính hãng 100%, bảo hành 12 tháng.
  • Bạn vừa thêm sản phẩm này vào giỏ hàng:

    EHWIC-4ESG-P

    EHWIC-4ESG-P

    ☆ 4 POE Gigabit Ethernet ports, 20W per ports, Layer 2 features

    ☆ Interface switching module for 1900/2900/3900 series router

    ☆ Security, QoS, Multicast management, Voice Vlan, SPAN

     

    8,500,000