HPE - ARUBA Module

  • Bạn vừa thêm sản phẩm này vào giỏ hàng:

    Bộ thu phát SFP HP J9150A X132 10G SFP+ LC SR

    Bộ thu phát SFP HP J9150A X132 10G SFP+ LC SR

    • Tốc độ truyền dữ liệu: 10 Gbps Gigabit Ethernet Full-Duplex
    • Bộ chuyển đổi Giao diện Loại Module: SFP (Mini GBIC)
    • Loại cáp: Ethernet – Loại giao diện: 10GBase-SR
    • Chi tiết Giao diện / Cổng: LC 10GBase-SR Full-Duplex
    • Nhãn hiệu : Hewlett Packard
    • Loại sản phẩm: SFP +
  • Bạn vừa thêm sản phẩm này vào giỏ hàng:

    HP JL083A Aruba 3810M Switch 4-Port Sfp+ Module

    HP JL083A Aruba 3810M Switch 4-Port Sfp+ Module

    HP JL083A Aruba 3810M Series Switch 4-Port Sfp+ Module – Includes Four Small Form-Factor Pluggable Plus (Sfp+) Ports – Supports 100Mb (100-Fx And 100-Bx), 1G Sfp, And 10G Sfp+ Transceivers

  • Bạn vừa thêm sản phẩm này vào giỏ hàng:

    Module Aruba 3810M 2QSFP+ 40GbEc (JL079A)

    Module Aruba 3810M 2QSFP+ 40GbEc (JL079A)
    Module Aruba 3810M 2QSFP+ 40GbEc (JL079A)

    Module Aruba 3810M 2QSFP+ 40GbEc (JL079A)

    • 10 Gigabit Ethernet.
    • Optical Fiber.
    • Hàng chính hãng 100%, bảo hành 12 tháng.
  • Bạn vừa thêm sản phẩm này vào giỏ hàng:

    Module Aruba 3810M 4-port Stacking (JL084A)

    Module Aruba 3810M 4-port Stacking (JL084A)
    Module Aruba 3810M 4-port Stacking (JL084A)

    Module Aruba 3810M 4-port Stacking (JL084A)

    • Data Networking.
    • Optical Network.
    • Hàng chính hãng 100%, bảo hành 12 tháng.
  • Bạn vừa thêm sản phẩm này vào giỏ hàng:

    Module Aruba 3810M/2930M 1QSFP+ 40GbE (JL078A)

    Module Aruba 3810M/2930M 1QSFP+ 40GbE (JL078A)
    Module Aruba 3810M/2930M 1QSFP+ 40GbE (JL078A)

    Module Aruba 3810M/2930M 1QSFP+ 40GbE (JL078A)

    • 1 x 40GBase-X Network.
    • Optical Fiber.
    • Hàng chính hãng 100%, bảo hành 12 tháng.
  • Bạn vừa thêm sản phẩm này vào giỏ hàng:

    Module Aruba 3810M/2930M 4 GbE HPE (JL081A)

    Module Aruba 3810M/2930M 4 GbE HPE (JL081A)
    Module Aruba 3810M/2930M 4 GbE HPE (JL081A)

    Module Aruba 3810M/2930M 4 GbE HPE (JL081A)

    • 10 Gigabit Ethernet.
    • 10GBase-X.
    • Hàng chính hãng 100%, bảo hành 12 tháng.
  • Bạn vừa thêm sản phẩm này vào giỏ hàng:

    Module Aruba 3810M/2930M 4SFP+ MACsec (JL083A)

    Module Aruba 3810M/2930M 4SFP+ MACsec (JL083A)
    Module Aruba 3810M/2930M 4SFP+ MACsec (JL083A)

    Module Aruba 3810M/2930M 4SFP+ MACsec (JL083A)

    • 10 Gigabit Ethernet.
    • Optical Fiber.
    • Hàng chính hãng 100%, bảo hành 12 tháng.
  • Bạn vừa thêm sản phẩm này vào giỏ hàng:

    Module Quang HP J4858C ProCurve Gigabit-SX-LC

    Module Quang HP J4858C ProCurve Gigabit-SX-LC

    • Moduel quang HP J4858C ProCurve Gigabit-SX-LC Mini-GBIC 1 Gbps 1x LC 1000Base-SX
    • Data Transfer Rate: 1 Gbps Gigabit Ethernet Full-duplex
    • Brand Name: HP, Mới 100%, bảo hành 24 tháng
    • Model Number: J4858C
    950,000 
  • Bạn vừa thêm sản phẩm này vào giỏ hàng:

    Module quang HP J4859B 1310nm,10km

    Module quang HP J4859B 1310nm,10km

    • Data rate: 1000BASE-LX
    • Wavelength: 1310nm
    • Distance: 10KM
    • Connector: LC Duplex
    • Cable: Single-Mode Fiber
    • Warranty: 3 years
  • Bạn vừa thêm sản phẩm này vào giỏ hàng:

    Module quang HP J4860B

    Module quang HP J4860B

    • Manufactured by:HP
    • Model/Part :J4860B
    • Device Type: Transceiver module
    • Form Factor: Plug-in module – LC – 1550 nm
    • Interface (Bus) Type: SFP (mini-GBIC) – 1Gbps

     

     

  • Bạn vừa thêm sản phẩm này vào giỏ hàng:

    Module quang HP J4860C

    -5%

    Module quang HP J4860C

    • HPE X121 1G SFP LC LH J4860C
    • HPE ARUBA switches
    • SFP 1GE 1550nm SMF 80km
    1,045,000  990,000 
  • Bạn vừa thêm sản phẩm này vào giỏ hàng:

    Module quang HP J9153A X132 SFP-10G-ER

    Module quang HP J9153A X132 SFP-10G-ER

    HP J9153A X132 10G SFP+ LC ER Transceiver 10 Gbps Gigabit Ethernet

    • Khoảng cách: 40km, Bước sóng 1550nm
    • Công nghệ Ethernet: 10 Gigabit Ethernet
    • Công nghệ mạng: 10GBase-ER